Diễn Đàn Của Mr.Lâm
Diễn Đàn Của Mr.Lâm
Diễn Đàn Của Mr.Lâm
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Của Mr.Lâm

Cộng Đồng Việt Teen Chống Đối VTC Siêu Nhân Đỏ MasterModz

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Hãy để VCF là người bạn thân thiết của bạn...

Go down 
Tác giảThông điệp
Siêu Nhân Đỏ
Admin
Siêu Nhân Đỏ

Hãy để VCF là người bạn thân thiết của bạn...  Empty
Bài gửiTiêu đề: Hãy để VCF là người bạn thân thiết của bạn...    Hãy để VCF là người bạn thân thiết của bạn...  I_icon_minitimeTue Dec 27, 2011 8:55 am

Giá Trị Của Tình Bạn...?
Hãy để VCF là người bạn lắng nghe những tâm sự,những buồn phiền lo âu trong lòng của bạn.Cùng bạn vượt qua những nổi buồn và tìm thấy một cuộc sống thật tươi đẹp...
Thế nào là một người bạn? Với tôi, bạn bè là những người biết rõ những khuyết điểm của bạn mà vẫn thấy bạn thật tuyệt vời. Một người bạn bè là người quý bạn dẫu bạn bất toàn. Bạn bè người luôn có mặt khi bạn cần giúp đỡ. Bạn bè cũng là người có thể nói "không" với bạn mà cả hai vẫn là bạn tốt của nhau.
Bạn bè chỉ ra những bất toàn của bạn, không phải để khiến trách mà để giúp bạn trở nên tốt hơn, như huấn luyện viên chỉ bảo học trò mình. Bạn bè là người luôn đáp lại những cuộc gọi của bạn cho dù bạn đang khiến họ phát điên.
Một người bạn thật sự không bao giờ tranh luận xem ai đúng mà luôn kiên nhẫn lắng nghe cảm xúc của bạn. Người bạn tốt là người không bao giờ đưa ra lời nhận xét mà không dành thời gian để tìm hiểu và thông cảm, để có thể tha thứ và tiếp tục yêu quý bạn mình.
Đó là người có thể thay đổi cuộc sống của bạn dù chỉ là một phần nhỏ nào đó; là người có thể làm cho bạn tin rằng thế giới này thật sự tốt đẹp; là người luôn sẵn sàng ngồi hàng giờ để thuyết phục bạn rằng cánh cửa cuộc đời vẫn đang rộng mở...
Người bạn ấy có thể dìu bạn qua những giây phút khó khăn nhất của cuộc sống, nắm lấy tay bạn và nói rằng mọi chuyện rồi sẽ tốt đẹp.
Và có lẽ, điều quan trọng nhất ở một người bạn là không bao giờ bỏ rơi bạn mình cho dù bất kỳ hoàn cảnh nào.
Tôi cầu mong khi bạn đặt chân vào VietClan trong một giây phút nào đó, sẽ tìm thấy cho mình một người bạn thân...
Và VietClan cũng thế sẽ là một người bạn cùng bạn vượt qua mọi khó, khiến bạn không còn cảm thấy lo âu, buồn phiền và sẽ là một điễm tựa vững chắc trong cuộc sống của bạn.
HÃY ĐỂ VIETCLAN CHÚNG TÔI LÀ NGƯỜI BẠN THẬT SỰ CẦN THIẾT ĐỐI VỚI CÁC BẠN.

Nguồn: Vietclan.com.vn Girl Cực Hot diễn đàn teen [size=7]Girl xinh [size=7]dj hay,nonstop,nhac san [size=7]Rap Việt [size=7]cộng dong rap vũng tàu [size=7]Young bee [size=7]bjnhok [size=7]Cộng Đồng Teen Việt [size=7]Xem Phim Online [size=7]Hack Đột kích-Cross Fire [size=7]Avatar [size=7]Entry cho Blog [size=7]Teen 9x [size=7]Teen Vietnam 9x [size=7]Teen 9x vietnam
[/size]
[/size]
[/size]
[/size]
[/size]
[/size]
[/size]
[/size]
[/size]
[/size]
[/size]
[/size]
[/size]
[/size]
https://hackvietclan.forumvi.com

Hãy để VCF là người bạn thân thiết của bạn...
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bản Tuyên Ngôn Của Đàn Ông !!
» Đo độ dâm dê kủa bạn =))
» Nhẫn nào đẹp nhất trong mắt bạn